กรองหุ้น [ใหม่]
เกี่ยวกับ ราคา เกี่ยวกับ MACD เกี่ยวกับ RSI เกี่ยวกับ Volume เกี่ยวกับมูลค่าการซื้อขาย อื่นๆ
896
อันดับ Free Float
ชื่อราคาเฉลี่ย% Free Floatแนวโน้ม
BKKCP 9.100%
CPNCG (XA)5.550%
CTARAF 4.460%
ERWPF 8.840%
FUTUREPF 11.500%
KPNPF 3.210%
LHPF 5.860%
LUXF 7.100%
M-II 6.190%
M-PAT 3.000%
M-STOR 7.550%
MIPF 13.000%
MJLF 3.630%
MNIT 2.130%
MNIT2 5.150%
MNRF 2.740%
POPF (XA)6.050%
QHHR (SP)6.600%
QHOP 3.100%
QHPF 4.310%
SSPF 5.110%
TIF1 7.710%
LPF 12.900%
TNPF 1.560%
TTLPF 16.840%
TU-PF 0.670%
URBNPF (NP)0.330%
TLHPF 3.300%
CPTGF 5.380%
HPF 4.720%
SIRIP 7.720%
PPF 10.680%
PTECH 6.511.92%
3K-BAT 28.251.94%
ROH 2.523%
UMS (CB)0.473.36%
GLAND 1.635.09%
CIMBT 0.555.17%
PRG 10.385.57%
TNL 33.908.87%
TR 40.509.6%
ANI 4.6210.47%
ZAA 1.0111%
PICO 4.9411.79%
UOBKH 4.7211.94%
NFC 2.8912.01%
LRH 47.8512.16%
MATCH 1.4612.3%
GGC 7.6712.71%
GRAMMY 5.3514.33%
PMTA 8.6514.61%
KWI (CB)0.6014.72%
Q-CON 14.6615.01%
TFI 0.0915.03%
POLY 8.9615.03%
SSC 35.7515.21%
TURTLE 6.7515.22%
CPAXT 30.2015.26%
YUASA 11.5015.27%
INOX 0.5415.31%
SGP 7.8215.39%
TIGER 0.7715.46%
BCT 65.6015.49%
SWC 4.1515.87%
PRINC 4.0816.16%
BROCK 1.5316.32%
MST 9.4716.5%
NTSC 13.8216.67%
READY 9.8616.69%
SUTHA 2.9816.7%
FPT 14.8816.96%
CMR 1.9616.98%
FN 1.1417.28%
TFG 3.9917.35%
SA 7.0917.5%
LHFG 0.9817.51%
SCG 3.1917.56%
NEW 110.0017.75%
CSP 1.0917.87%
AMARIN 4.4017.88%
CREDIT 24.8617.89%
PB 65.8518.21%
SPG 14.8018.21%
MUD 1.6218.28%
TMW 61.9518.44%
SVI 7.4918.52%
TAN 16.6818.57%
TSC (XD)14.3618.87%
ASAP 3.0118.92%
STI 3.1618.95%
TGH 15.0019.16%
SHANG 48.7519.26%
CPR 4.0720.04%
ITC 21.0420.08%
PCSGH 5.0120.13%
SNP 14.4420.15%
SYNEX 11.1020.29%
BIZ 3.4220.3%
PIN 6.2620.34%
TLI 8.9620.43%
AMATAV 5.3820.45%
SGC 1.4120.6%
PSG 0.6020.61%
TPAC 15.0020.65%
KCAR 5.8220.71%
TOPP 160.0020.75%
A5 3.2520.76%
KTIS 3.2020.83%
OHTL 406.0020.87%
SFT 3.9021.23%
BPP 13.8621.24%
CHIC 0.5821.34%
SSF 7.7921.46%
FE 185.4021.5%
ALUCON 174.1021.51%
SO 6.5921.51%
AF 0.6722.02%
MSC 7.9922.14%
SCAP 2.5922.18%
VNG 3.8622.19%
SAUCE 42.0522.42%
A 5.0022.55%
ACE 1.3722.57%
TMT 5.1622.61%
MCOT 3.0422.71%
MGT 2.3222.8%
SAWANG 13.0022.83%
ROCK 12.0022.88%
STC 0.5823.01%
DELTA 76.0023.08%
BAY 26.0523.12%
GIFT 4.2723.38%
NPK 14.0023.4%
TPA 4.2023.57%
TRV 3.0023.63%
BSRC 8.4423.66%
SDC (CB)0.0423.71%
OR 18.1223.72%
TPCS 13.8023.73%
TFMAMA 205.4023.79%
TNR 11.1023.82%
KEX 4.0723.87%
DTCENT 1.3423.87%
SELIC 3.0023.9%
LST 4.8823.94%
JCT 80.7523.98%
SRS 5.8724.24%
BRR 4.7224.25%
SPACK 1.9324.28%
TK 4.7024.29%
I2 2.1724.3%
STP 14.2024.38%
UPOIC 6.5324.48%
SAK 5.5824.49%
IRC 13.8624.52%
SCM 3.6524.55%
DMT 12.3824.55%
BBGI 5.4624.66%
KUN 1.5824.67%
DHOUSE 0.7024.67%
GTB 0.7224.68%
ILM 20.6424.71%
TEGH 2.8924.72%
GPSC 49.8524.76%
ACG 1.2524.81%
SR 0.5424.83%
CSR 65.0024.84%
INSURE (XR)100.7024.91%
AWC 4.0624.98%
TSTE 9.9124.98%
MGC 4.9424.98%
TOA 24.0825%
BJC 22.7625%
TEKA 2.3625%
PRI 12.5625%
MOSHI 46.7025%
DTCI 30.0025.09%
NL 2.3125.11%
J 1.7925.13%
KCCAMC 2.8525.15%
KCCAMC 2.8525.15%
TRU 3.2725.2%
FMT 35.9525.25%
GYT 180.0025.28%
SAFE 23.0625.28%
JDF 2.7525.42%
DEXON 2.0825.5%
CKP 4.0225.52%
GFC 11.7225.54%
WHAUP 4.0225.57%
FTI 2.1825.59%
KJL 7.0525.63%
SAAM 7.4625.64%
NAM 4.7425.75%
CHOTI 66.6025.79%
AIRA 1.5525.79%
NV 1.1925.8%
MASTER 62.8025.8%
BIS 3.4025.83%
NAT 6.2025.85%
TCOAT 25.5025.86%
EPG 6.6425.86%
ASN 2.0225.87%
CAZ 3.7025.9%
GULF 42.0525.91%
CHEWA 0.4626.07%
VARO 3.5226.08%
BRI 5.6426.13%
TGE 3.3026.14%
AMARC 1.4326.15%
PAP 2.4526.16%
NNCL 1.9126.25%
ETL 1.2526.25%
ASEFA 3.6026.34%
CTW 4.7426.36%
SJWD 13.8826.37%
SCGP 33.4526.38%
WACOAL 30.7526.4%
SAPPE 101.3526.44%
AAI 5.7826.53%
JPARK 6.4926.55%
BJCHI 1.3126.56%
SCGD 7.9326.6%
FLOYD 0.9926.62%
CITY 2.1826.68%
ORN 1.0626.72%
PROS 1.2826.75%
IFS 2.5426.78%
DUSIT 10.7026.81%
PACO 1.7026.83%
ASIA 6.5326.84%
UBA 1.0126.9%
BKD 1.3426.95%
TSTH 0.7827%
SCL 1.8227.1%
YONG 2.0027.18%
RBF 10.0127.2%
TPP 13.6027.26%
APURE 4.2127.28%
CNT 1.3327.35%
BGC 6.9827.45%
DCON 0.4027.51%
NSL 31.4027.53%
RAM 30.6027.62%
INTUCH 68.7527.64%
TVH 9.1027.66%
METCO 196.5027.68%
TNP 3.7427.7%
MFC 19.8627.79%
CPW 2.4427.89%
SE-ED 1.9627.91%
CHASE 1.9227.93%
KCG 10.2827.94%
SCCC 138.9028%
PRIN 2.9328.02%
GC 5.1028.07%
MGI 24.3228.09%
NEO 57.4528.1%
TQR 6.9828.14%
PANEL 1.7128.15%
JAK 1.2728.29%
VCOM 3.1928.3%
SAMTEL 3.7228.31%
MATI 6.8528.34%
KSL 2.2928.41%
ICC 39.8528.42%
IMH 6.4428.42%
ARROW 5.9428.46%
ALT 1.4328.48%
PSH 10.2428.52%
CBG 69.0028.59%
NC 3.1428.62%
LALIN 7.3428.62%
TPIPP 3.2929.1%
WFX 1.6129.11%
VRANDA 5.7929.26%
NOVA 10.0229.28%
HL 11.2829.29%
WINMED 2.4029.38%
WINDOW 1.1729.41%
SKN 6.1029.53%
BTNC 16.5029.6%
FPI 2.0529.63%
RSP 2.2429.64%
DOHOME 12.3829.81%
MEB 33.1029.83%
SISB 39.0529.92%
AOT 65.9530%
TSI (CB)0.1030.01%
NDR 2.0030.05%
BEC 4.7430.08%
TTB 1.7630.12%
BOL 7.6430.13%
TPS 4.4830.15%
HENG 1.4930.16%
S11 2.6930.27%
AMC 3.2830.27%
SAM (SP)0.3830.39%
THANA 1.5630.42%
TQM 27.9530.44%
EURO 7.2530.44%
CIVIL 1.6930.49%
ZEN 6.8430.51%
MCA 2.7030.52%
KK 1.9030.57%
STX 2.0730.61%
STX 2.0730.61%
TTT 48.2530.64%
PLT 0.8230.66%
BIG 0.4530.7%
KDH 91.8030.74%
THIP 27.6030.85%
TEAM 4.0630.86%
PRIME 0.5630.88%
AEONTS 158.9030.89%
SUN 4.2930.89%
VIBHA 2.2830.9%
OCC 9.6031.02%
GLORY 1.4331.08%
GLOBAL 16.8231.13%
SMART 0.8331.13%
SLP 0.4531.16%
BSBM 0.7331.17%
SST 5.2631.2%
VGI 1.6531.23%
S&J 51.6531.3%
KYE 327.8031.31%
ARIN 2.0131.36%
BLESS 0.5831.36%
FSX 2.4231.43%
ITNS 2.0031.46%
ROJNA 6.5831.51%
BGRIM 26.5531.57%
UAC 3.5731.6%
TITLE 4.1631.65%
TPLAS 1.4931.68%
TFM 8.6431.71%
TMILL 3.4131.76%
CI 0.5831.86%
THANI 2.3932.03%
KBS 5.3932.04%
MTC 45.9032.11%
APCO 5.3432.12%
MOONG 2.2432.15%
SPREME 1.9232.23%
LHK 4.1432.25%
PROUD 1.8432.33%
CRD 0.4532.44%
CEYE 3.6832.58%
TTI 25.5032.61%
BTG 23.7832.63%
24CS 3.3032.69%
AIE 1.2732.72%
CCET 3.3732.74%
IT 4.0832.77%
BM 2.8232.82%
PPM 2.3432.9%
SHR 2.2032.92%
CFRESH 1.9033.01%
MANRIN 34.9533.05%
BC 0.9033.1%
EP 2.7433.12%
BUI 16.3833.28%
MICRO 2.1033.45%
VIH 7.9933.48%
KUMWEL 1.8333.48%
B52 (CB)0.7233.52%
AYUD 36.3033.56%
SNNP 15.8433.65%
KTMS 2.4333.69%
UV 1.8633.7%
NRF 4.9433.81%
PLUS 7.6833.81%
BKGI 2.9633.82%
ETC 2.2833.84%
KTC 43.7033.96%
TKN 11.4833.98%
ITTHI 2.5634.07%
TPIPL 1.3634.15%
TBN 8.9734.2%
STANLY 229.0034.24%
KISS 5.7334.25%
PM 8.1934.33%
ORI 6.1434.34%
PQS 3.4034.37%
TMD 24.4234.51%
GJS 0.2234.52%
STGT 11.1834.53%
PG 9.2034.54%
UPF 38.9034.58%
DDD 8.7734.59%
S 0.8234.59%
FTE 1.5834.61%
SYMC 8.9734.61%
BIOTEC 0.3334.64%
PTTEP 158.2034.69%
AURA 13.3634.8%
NTV 34.7034.85%
AU 8.7434.89%
BVG 4.0535%
GSC 1.4835.01%
FORTH 17.8435.08%
IVL 24.9735.16%
ARIP 0.6935.21%
SPCG 10.8435.32%
ASW 8.0135.35%
KLINIQ 38.8535.35%
SAF 0.7235.54%
CHOW 2.9235.55%
SIAM 1.2535.58%
ALLA 1.6135.61%
TKC 15.9435.68%
HYDRO (CB,CS,NP)0.4235.69%
MTW 1.7135.83%
AMA 4.0835.84%
TVT 0.4735.85%
L&E 1.1335.88%
SINO 1.3235.88%
NVD 1.8035.9%
BPS 0.7435.92%
ABM 1.3935.98%
ONEE 3.6336.02%
VPO (CB)0.5036.04%
AAV 2.2436.07%
TTW 8.9036.1%
M 33.2536.23%
ADVANC 208.2036.24%
AS 4.9736.26%
TNH 35.5036.32%
TPBI 4.0336.51%
HARN 2.1736.51%
GRAND 0.1436.53%
WPH 11.6236.55%
SCN 0.9736.75%
ALPHAX 0.8236.75%
NCAP 1.9636.92%
PDG 2.6836.95%
KCM 0.3636.95%
QTCG 0.7037%
SMIT 4.4537.01%
SKR 10.2837.07%
THMUI 0.6037.07%
BLC 5.2737.11%
BE8 19.3037.24%
AUCT 9.6337.28%
SICT 5.0637.28%
SIS 28.1537.32%
PRTR 4.7137.33%
WORK 8.4337.46%
ASIAN 9.8737.49%
JTS 68.7537.5%
SMPC 9.8537.62%
SMPC 9.8537.62%
ROCTEC 0.7537.7%
NEP (CB)0.2037.75%
TKT 1.7737.77%
DRT 8.1837.8%
SM 1.3837.81%
SE 0.7637.82%
DCC (XD)1.9537.88%
UTP 11.1437.97%
NCH 0.9738%
CSC 45.1538.07%
SPVI 2.6938.14%
JR 4.3438.14%
SANKO 1.6338.19%
CPANEL 5.6238.67%
APO 1.8038.72%
SSSC 2.8038.82%
WP 3.9338.86%
CPL 1.4238.87%
RP 1.3738.91%
IHL 2.0838.94%
MEGA 40.6039.02%
PPP 1.8039.03%
STECH 1.4839.11%
D 3.6139.18%
FSMART 6.2739.37%
SPRC 8.0339.41%
TERA 2.1139.46%
SENX 0.4839.52%
INGRS 0.4439.53%
SEAOIL 2.9339.59%
OGC 24.5039.6%
NEX 4.6039.67%
ESTAR 0.2539.73%
BROOK 0.5739.77%
WINNER 2.0139.96%
SC 3.2340.02%
EA 26.4040.04%
XO 30.3040.05%
TRP 11.4040.13%
UP 18.6640.25%
SORKON 4.6540.43%
KASET 1.1540.49%
HEALTH 1.6040.52%
AMR 1.2140.54%
FNS 3.1640.7%
SAV 22.1240.72%
AFC 5.2540.73%
MENA 1.4440.73%
WARRIX 5.4640.84%
M-CHAI 53.4040.87%
NYT 3.9640.92%
PYLON 2.2640.93%
COLOR 1.3141.01%
TAE 0.9741.02%
EASTW 3.4341.08%
APP 2.1041.09%
SECURE 17.6841.1%
PLAT 2.5241.14%
GPI 1.8141.16%
HMPRO 10.2041.26%
BA 18.5041.28%
JCKH (CB)0.0341.41%
MONO 0.7241.43%
SENA 2.5241.52%
DV8 0.4141.63%
CM 2.4041.71%
TASCO 16.2441.75%
PHG 14.3241.88%
ADD 4.9441.91%
K 1.1041.95%
PRM 7.5542.01%
ASK 15.3242.03%
BCPG 6.6242.11%
WIIK 1.3342.24%
WIN 0.5742.32%
BLA 21.0642.4%
CMAN 2.3942.53%
EMC (CB)0.0542.62%
THG 38.5542.66%
GBX 0.7342.72%
SPC 62.7542.78%
HTC 16.7642.79%
GUNKUL 2.5842.8%
CHG 3.0042.99%
ML 0.6343%
TOG 10.9243.14%
SSP 7.2543.2%
AMANAH 1.3843.21%
PEACE 2.9343.46%
TM 1.9143.47%
LEE 2.5043.59%
ETE 1.2243.6%
KWM 1.3643.61%
BCH 19.4443.75%
TIPCO 9.8243.98%
KKC (SP,CB,CS)0.1944.01%
SRICHA 8.6444.03%
CMC 1.1044.03%
AJ 6.0444.07%
DREIT 4.6044.27%
KGEN 0.5044.28%
ECL 1.3944.34%
PORT 1.9844.36%
UBIS 2.5644.4%
JMART 13.8844.49%
TMI 1.1144.49%
TIDLOR 20.7644.51%
MFEC 6.3144.56%
SAWAD 41.5044.81%
MK 1.9944.89%
KTB 17.1844.93%
JUBILE 14.8244.94%
MTI 109.0045.01%
CPT 0.9645.19%
BYD 2.4945.25%
APCS 3.2445.26%
UVAN 8.4345.27%
TSE 1.1645.31%
TPL 1.1945.42%
BGT 0.6945.53%
HFT 4.4545.6%
SCI (CB)0.7845.65%
MBK 17.5045.66%
JMT 17.9445.69%
SKE 0.4345.75%
AGE 1.8545.78%
RATCH 28.8546.15%
CPH 10.8046.19%
RICHY 0.5746.31%
PT 8.4046.41%
DITTO 19.0646.58%
MIDA 0.4246.61%
JAS 3.3346.74%
BSM 2.5446.8%
COCOCO 12.7646.81%
ITEL 2.7346.9%
CH 2.6347.05%
QTC 3.8447.07%
SAMCO 1.1147.18%
MALEE 13.2847.22%
PIMO 1.8447.24%
SABINA 24.4847.27%
PATO 9.2747.28%
DPAINT 1.9847.37%
CPF 22.3047.38%
ADB 0.7647.4%
RCL 27.6547.52%
MJD 1.3047.53%
PSL 10.0247.53%
RWI 0.5047.7%
GREEN 1.1947.72%
HYDROGEN 8.9647.79%
TAPAC (SP)0.5247.96%
WICE 5.9148.16%
KIAT 0.4048.16%
CCP 0.3548.22%
IND 0.9448.29%
SALEE 0.7348.33%
BBIK 37.6048.43%
ILINK 7.1948.5%
AKP 0.8648.51%
PRAKIT 10.6848.51%
MAJOR 14.4048.54%
HUMAN 10.8648.55%
IIG 7.1248.71%
IP 6.0448.79%
UBE 0.8548.81%
PTT 34.0048.88%
MORE 0.0848.94%
LANNA 15.2448.97%
PTL 10.7648.98%
PSP 5.6949.08%
AQUA 0.3549.17%
SINGER 9.9449.18%
LDC 0.5849.27%
SABUY 1.9449.39%
UNIQ 3.0949.68%
DEMCO 3.7549.75%
2S 3.0749.75%
PTC 1.6049.92%
SCP 7.1249.94%
BEM 7.9749.98%
EGCO 110.0050%
TWPC 3.8350.11%
AH 21.1050.18%
BEYOND 9.6150.28%
PJW 2.9950.4%
TC 7.1850.49%
IMPACT 11.5650.51%
SMD 5.5450.56%
LPH 4.7050.81%
ATP30 1.0050.91%
INET 5.1350.94%
PHOL 2.7650.98%
SVR 1.3151.1%
YGG 7.0351.13%
VL 1.1651.58%
SSTRT 4.9851.64%
AI 4.0451.68%
MC 12.2451.69%
THRE 0.7651.73%
NOBLE 3.6151.77%
OSP 21.6851.8%
SBNEXT (CS)0.5551.82%
IRPC 1.9451.94%
TOP 20.9051.98%
EKH 7.2852.14%
BTW 0.2552.18%
ANAN 0.8152.4%
AHC 17.5852.42%
PDJ 2.1352.51%
PERM 0.8952.54%
SPI 69.2052.7%
NATION (CB)0.0352.83%
BAFS 22.4852.87%
PROEN 1.6552.9%
CEN 2.2653%
KAMART 14.7453.12%
ICHI 17.8253.19%
CHAYO 4.0553.27%
COM7 19.5053.29%
PCC 2.9653.49%
HPT 0.6153.55%
PRECHA 1.1353.73%
LEO 4.1053.93%
PLANET 0.6254.04%
ECF 0.7354.1%
BAM 8.8954.2%
TIPH 29.6554.33%
RML 0.4754.35%
CPI 2.4254.5%
SFLEX 3.2754.62%
PLANB 8.1854.79%
PTTGC 37.9554.81%
III 7.4254.85%
UKEM 0.8454.88%
SVT 1.6155.2%
CHARAN 22.2855.22%
STA 18.9255.39%
TPCH 7.1055.46%
PRAPAT 1.9855.58%
FANCY 0.4355.64%
CGD 0.3355.65%
BCP 40.9555.85%
EASON 1.2056%
SONIC 1.7656.03%
FTREIT 9.3556.11%
TCMC 1.1856.23%
TPOLY 1.3356.27%
MILL (CB,CS,NP)0.1356.44%
MBAX 3.2356.72%
CWT 1.4256.79%
GABLE 4.4056.86%
TCJ 3.2856.88%
BRRGIF 3.5256.94%
CV 0.3857.08%
SVOA 1.9057.14%
PAF 1.3657.16%
TKS 8.9457.45%
NKI 25.4057.49%
TCC 0.5157.54%
SUC 29.7057.73%
SPA 7.3457.74%
CRC 32.5557.77%
EVER 0.1457.93%
SAMART 6.4457.98%
SITHAI 1.3258.16%
CMO (CS,NP)0.8358.22%
PTG 8.7558.34%
RJH 25.0558.36%
SNC 6.8658.67%
PR9 18.4058.69%
THCOM 12.8058.86%
TH 1.0159.32%
BTS 6.0459.34%
RS 12.6259.69%
PSTC 0.5059.85%
UMI (CB)0.8059.92%
MINT 32.3560.07%
NUSA 0.3760.71%
EGATIF 6.1560.76%
KCE 41.4560.85%
BR 2.5060.91%
HANA 40.7061.08%
SKY 25.4061.1%
TRUBB 1.3461.17%
KOOL 0.3961.23%
AKR 0.8761.31%
AIT 4.4861.44%
STOWER (CB)0.0761.61%
PPS 0.4061.7%
CGH 0.7661.72%
DOD 2.6061.79%
SYNTEC 1.7761.83%
MODERN 2.2461.85%
PROSPECT 8.5461.9%
RT 0.6562.25%
ICN 2.5062.33%
CIG 0.0662.35%
NEWS (CB)0.0262.53%
LOXLEY 1.5362.57%
PF 0.2162.62%
TTA 7.8162.67%
CRANE 0.8762.76%
GENCO 0.5162.83%
SPALI 19.0263%
LIT 1.1563.05%
PL 1.8963.13%
ERW 4.7163.15%
CPNREIT 10.1063.16%
TGPRO 0.1263.23%
SUPER 0.3163.45%
SK 0.7363.47%
NER 5.6163.75%
FVC 0.8163.79%
GFPT 12.8263.98%
INSET 2.4864.09%
SAT 15.2864.19%
XPG 1.2464.28%
CPALL 58.6064.31%
ASIMAR 1.7064.4%
BTSGIF 3.5964.45%
RABBIT 0.3965%
KGI 4.5465.02%
DIMET (CB,CS)0.2265.06%
BH 246.6065.29%
TNDT (CB)0.1965.47%
META 0.1565.49%
TEAMG 3.8365.69%
NCL 0.6265.79%
SCC 248.8066.24%
STEC 9.7166.35%
KC (CB)0.1066.38%
NETBAY 20.1866.6%
TNITY 4.2566.74%
BDMS 28.8066.74%
PLE 0.4866.81%
SUSCO 3.9266.82%
SQ 1.1466.95%
MITSIB 0.7167.03%
BOFFICE 4.9067.18%
MVP 0.9167.18%
TVO 22.2067.36%
WHA 5.4767.53%
CK 22.1067.66%
7UP 0.3467.84%
AE 0.3467.84%
COMAN 3.7867.87%
JCK 0.3967.92%
EE (CB)0.2067.99%
RPC 0.6968.23%
UEC 1.7168.25%
AKS (CB)0.0168.3%
RPH 6.0068.38%
INETREIT 8.3468.43%
CPN 61.5068.71%
TU 15.2268.76%
PEER 0.3469.39%
KWC 277.0069.5%
SMT 2.7869.71%
TRC (CB)0.2869.73%
KTBSTMR 6.9469.73%
AP 9.4170.04%
LH 6.8670.1%
TMC 1.2270.16%
TPRIME 6.1470.29%
TRT 5.0070.6%
HTECH 2.5370.74%
UREKA 0.5570.82%
CSS 0.9171.16%
GEL 0.1471.42%
MDX 4.0271.64%
GLOCON (CB)0.2971.66%
BLAND 0.6671.93%
CENTEL 41.3071.97%
AMATA 23.7472.1%
TACC 4.9773.09%
JKN (SP,CB,CS,N)0.6373.27%
SEAFCO 2.4173.44%
SRIPANWA 5.1373.54%
PREB 5.4973.64%
TCAP 49.1074.23%
STPI 3.1674.26%
TNPC 1.1874.27%
ZIGA 2.4874.74%
QH 2.0674.95%
BAREIT 9.4274.95%
QLT 2.7775.12%
PPPM (CB)0.3775.83%
ASP 2.6476.26%
GVREIT 5.6576.3%
SIRI 1.6776.34%
SCB 107.0076.41%
B 0.1176.54%
GROREIT 8.7176.7%
LPN 3.4077.14%
TVDH 0.3477.24%
WHAIR 5.8777.29%
ALLY 5.3077.3%
TTCL 3.8777.54%
BEAUTY 0.6078.27%
GTV 0.1578.92%
ITD (CS)0.7779%
IRCP 0.6679.1%
MIT 0.4579.18%
DIF 7.9279.22%
3BBIF 5.6179.41%
SPRIME 4.3079.59%
B-WORK 4.1379.69%
SUPEREIF 6.2079.98%
SOLAR 0.6280.21%
TAKUNI 0.9880.45%
WAVE 0.1480.61%
TISCO 98.3581.31%
KBANK 134.0081.45%
TRITN 0.1382.12%
EFORL (CB)0.2082.27%
AMATAR 6.4882.83%
SGF 0.3283.04%
THREL 1.7783.42%
LHHOTEL 11.3083.74%
BKI 286.2083.92%
WHART 9.1083.98%
WHABT 7.6084.38%
KBSPIF 8.2784.8%
AJA 0.2485.28%
GCAP 0.5185.73%
KKP 52.8586.98%
BANPU 5.7487.6%
CHO (CB)0.0988.43%
ACC 0.4688.61%
NWR 0.3389.14%
SIMAT 1.2189.66%
GAHREIT 6.4089.97%
TFFIF 6.3689.97%
LHSC 9.7790.88%
TWZ 0.0491.21%
MCS 8.0191.59%
BWG 0.4394.78%
AIMCG 3.4194.94%
W (CB)0.6795.83%
AIMIRT 10.7497.52%
BBL 139.6098.56%