กรองหุ้น [ใหม่]
เกี่ยวกับ ราคา เกี่ยวกับ MACD เกี่ยวกับ RSI เกี่ยวกับ Volume เกี่ยวกับมูลค่าการซื้อขาย อื่นๆ
908
อันดับ NPM
ชื่อราคาเฉลี่ยกราฟ 3M/candleNPMแนวโน้ม
INTUCH 68.4034332.11%
NOVA 10.28749.2%
SPI 69.2584.94%
JAS 3.3668.93%
MDX 3.9863.49%
BROOK 0.5958.6%
PSG 0.6056.8%
TTW 8.8950.29%
SOLAR 0.6149.7%
WHAUP 4.0249.34%
SPCG 10.8246.79%
PIN 6.1244.72%
TCAP 49.0544.36%
DMT 12.4642.76%
THCOM 12.8442.14%
WHA 5.5040.79%
BJCHI 1.3140.55%
JMT 17.7440.21%
ALPHAX 0.8239.35%
NNCL 1.9238.38%
TQR 7.0037.82%
AWC 3.8937.44%
CSR 65.0037.43%
XO 29.6536.97%
BOL 7.6336.78%
SISB 38.4036.76%
TH 1.0036.54%
NETBAY 20.1236.33%
RS 12.7636.23%
EP 2.7235.24%
BCPG 6.5435.23%
PTC 1.5934.69%
AUCT 9.5434.67%
KCCAMC 2.7134.38%
KCCAMC 2.7134.38%
AQUA 0.3434.35%
NYT 3.9834.19%
YGG 6.9534%
CPN 60.4033.12%
J 1.7933.07%
PRAKIT 10.5831.52%
AOT 65.9531.23%
TSE 1.1530.97%
TISCO 98.3030.82%
A5 3.2230.21%
BH 247.2030.17%
KWC 277.0028.78%
KTC 43.2528.68%
APCO 5.3728.66%
UREKA 0.5428.24%
TRP 11.1428.08%
THANI 2.3727.99%
KGI 4.5427.98%
IFS 2.5427.68%
CHAYO 3.9927.56%
QH 2.0427.26%
Q-CON 14.5427.12%
LH 6.8827.09%
KAMART 14.5227.01%
PRM 7.7926.97%
SAK 5.5826.93%
MORE 0.0826.85%
TPIPP 3.2826.5%
GFC 11.7826.38%
SAFE 22.8826.36%
SSP 7.1726.3%
PSL 9.9825.91%
BCT 66.8525.7%
KBS 5.3925.25%
TGE 3.2324.84%
BA 18.7624.09%
MST 9.5024%
PTTEP 156.6023.7%
SAWAD 41.0523.61%
MBK 17.3023.51%
III 7.5923.26%
KTB 17.0423.17%
BBIK 36.8522.93%
GLAND 1.6222.75%
HUMAN 10.8222.75%
STP 14.2422.7%
SICT 4.9922.64%
SAV 22.1022.5%
AMATA 23.8222.46%
ORI 6.1122.42%
CGH 0.7622.31%
TPCH 7.1122.23%
PB 65.5022.17%
TQM 27.6022.08%
SAUCE 42.5521.74%
FNS 3.1221.7%
TTB 1.7621.56%
SAAM 7.4521.51%
FANCY 0.4321.48%
CREDIT 24.3721.42%
MASTER 62.5021.36%
HFT 4.5021.26%
TKN 11.2221.19%
MTC 45.5520.95%
TIDLOR 20.3620.8%
SCB 107.3020.79%
BRI 5.4720.78%
BPP 13.7220.67%
JCK 0.4020.5%
TNL 34.0020.13%
AS 4.9020.09%
TFMAMA 205.2020.06%
MEB 33.0020.05%
TMD 24.4019.81%
AF 0.6819.79%
BEM 7.8819.65%
POLY 8.9919.61%
ITC 20.6819.58%
JTS 72.1519.46%
CHASE 1.8819.4%
MGI 24.1819.33%
PRI 12.5419.29%
SPALI 18.9019.12%
GUNKUL 2.5519.06%
TNR 11.4619.02%
TKS 8.9518.9%
ASK 15.1218.75%
ASP 2.6418.73%
SAPPE 100.5518.59%
SPA 7.3418.54%
READY 9.8718.41%
SKN 5.9618.38%
UTP 11.1218.19%
PCSGH 5.0018.16%
MOSHI 46.2518.02%
NAM 4.7617.97%
MC 12.0417.96%
KIAT 0.4117.93%
RJH 25.0517.88%
EKH 7.2617.84%
PRIME 0.5617.75%
PACO 1.7217.71%
TR 41.0017.62%
ALUCON 174.0017.48%
TNH 35.5017.43%
BBL 138.8017.42%
XPG 1.2417.07%
GIFT 4.2816.96%
SMART 0.8416.77%
DCC (XD)1.9316.75%
AEONTS 156.9016.74%
MFC 19.8616.68%
EASON 1.2516.57%
LTS 8.6716.57%
LTS 8.6716.57%
ECL 1.4016.55%
ACE 1.3716.22%
JPARK 6.3516.19%
KKP 52.3016.11%
RATCH 28.6016.1%
AAI 5.7415.97%
ADVANC 207.0015.81%
FSMART 6.4215.78%
AU 8.7415.75%
EGCO 109.1015.66%
RPH 6.0015.66%
SKR 10.3415.48%
KSL 2.2715.32%
LRH 48.0015.18%
DTCENT 1.3515.16%
KDH 91.5015.11%
SPG 14.8014.97%
KISS 5.7414.97%
SCP 7.1314.94%
BAY 26.0014.92%
PRG 10.6014.81%
COCOCO 12.7214.78%
SPREME 1.8914.75%
KBANK 134.0014.7%
RBF 10.1214.66%
LANNA 14.9614.65%
DITTO 18.4614.55%
PR9 18.4414.54%
TIPH 29.3514.47%
SUC 29.7014.3%
NTV 34.7014.27%
RAM 30.5514.19%
ASW 7.9614.09%
CEYE 3.7413.77%
DRT 8.1913.7%
ICHI 17.7813.61%
PANEL 1.7113.59%
SABINA 24.6013.57%
ALLA 1.5913.5%
UBA 1.0113.44%
KOOL 0.4013.42%
EURO 7.3013.4%
SCAP 2.6013.38%
KCE 41.5513.3%
CHOW 3.3613.29%
SKY 25.2513.23%
LALIN 7.3413.22%
TACC 4.9113.09%
TMW 61.8513.06%
TOG 10.8813.03%
BKGI 3.0512.99%
APURE 4.1812.95%
BUI 16.2812.91%
TAN 16.7212.91%
JUBILE 14.8012.86%
GBX 0.7312.83%
BAM 8.7412.78%
MEGA 40.5012.72%
AP 9.3312.65%
EMC (CB)0.0512.55%
SMPC 9.8512.52%
SMPC 9.8512.52%
CBG 69.0012.5%
BCH 19.3212.48%
GULF 41.1512.46%
CHG 2.9812.39%
VIBHA 2.2412.38%
GPI 1.8112.35%
CENTEL 41.3512.29%
UPOIC 6.5812.27%
SIRI 1.6612.26%
MATCH 1.4612.25%
PIMO 1.8012.24%
SYMC 9.1112.19%
BIZ 3.42