กรองหุ้น [ใหม่]
เกี่ยวกับ ราคา เกี่ยวกับ MACD เกี่ยวกับ RSI เกี่ยวกับ Volume เกี่ยวกับมูลค่าการซื้อขาย อื่นๆ
900
อันดับ GPM
ชื่อราคาเฉลี่ยกราฟ 3M/candleGPMแนวโน้ม
AOT 64.75100%
TH 0.9689.06%
PTTEP 159.1085.81%
SAAM 7.7481.26%
APCO 4.9280.45%
BROOK 0.5280.19%
NETBAY 19.2879.06%
SCM 3.6876.43%
TQR 7.1776%
GLAND 1.6173.66%
SHANG 48.7568.62%
PSG 0.6268.45%
ROH 2.3168.11%
PTC 1.7967.82%
READY 10.0766.29%
M 36.5066.1%
TTW 8.8665.41%
BC 1.1364.96%
AU 9.1064.82%
MC 12.3264.81%
DMT 11.8264.3%
TAN 17.2664.1%
MIDA 0.4663.57%
DDD 8.9963.21%
BOL 8.3163.15%
RABBIT 0.4062.43%
WIN 0.5761.98%
J 1.8361.21%
SPCG 11.1060.2%
CSR 62.7559.97%
MUD 1.7059.32%
MASTER 65.0059.05%
PSL 7.6957.52%
RSP 2.4757.35%
PRAKIT 11.8056.83%
BGT 0.6856.78%
ERW 4.8256.57%
BLC 5.0456.26%
SSP 7.9056.2%
SNP 14.2856.16%
PIN 6.9855.93%
SAFE 21.1855.28%
BVG 4.8655.25%
SST 5.1954.93%
TRP 12.7054.87%
CPN 62.3554.39%
KWC 279.0054.17%
KLINIQ 38.5554.05%
CHIC 0.5753.82%
MOSHI 53.2053.37%
INET 5.3052.92%
TQM 25.5052.9%
HUMAN 10.7852.88%
NNCL 1.9052.85%
KAMART 14.6452.6%
BTNC 18.0052.58%
HEALTH 1.3752.58%
SISB 39.7052.49%
AWC 4.3552.17%
KISS 6.1852.03%
ZAA 1.0551.16%
JCK 0.3351.11%
DTCENT 1.3251.04%
SBNEXT 0.6250.16%
SABINA 25.8550.15%
AUCT 9.0150.02%
AS 5.7349.91%
BBIK 96.9049.89%
SUPER 0.3049.55%
BH 230.0049.19%
RS 12.8049.18%
BCPG 6.5949.16%
BRI 7.0048.95%
ALPHAX 0.8448.9%
LANNA 13.8648.89%
BEAUTY 0.6148.88%
W (CB)0.6248.79%
GFC 10.5848.63%
JUBILE 16.1048.56%
GRAND 0.1348.15%
WARRIX 5.1047.8%
SAV 18.3047.36%
BKGI 3.2047.31%
OCC 9.7047.26%
TITLE 4.0747.22%
EURO 5.9147.05%
ORN 1.0846.94%
XO 28.7046.76%
PB 68.0046.51%
WHA 4.8546.44%
ORI 6.8646.26%
OHTL 412.8046.15%
GPI 1.7646.01%
ILM 20.0246.01%
SICT 4.8145.68%
MEGA 40.6545.46%
MBK 16.4845.21%
SAPPE (XD)94.1544.79%
EKH 7.6044.63%
MINT 32.7544.6%
MGI 21.6244.57%
AQUA 0.3344.54%
JCKH (CB)0.0344.06%
SINGER 10.0443.83%
A5 3.2543.61%
NAM 4.8043.61%
PLAT 2.5443.53%
NYT 4.6643.38%
TVDH 0.3443.2%
BEM 8.2043.14%
UREKA 0.5542.96%
PRAPAT 2.0042.94%
ZEN 7.7742.81%
BLAND 0.6642.73%
BROCK 1.5142.56%
NEO 43.7042.55%
HTC 17.4842.15%
THCOM 12.8441.99%
JCT 78.5041.94%
JAK 1.2741.86%
NV 1.4241.85%
CGD 0.3441.83%
APP 2.5341.79%
LRH 41.3041.44%
PEACE 3.0541.35%
CRANE 0.9041.33%
VGI 1.6641.26%
CENTEL 45.2541.04%
WINMED 2.5040.9%
ASW 8.0440.82%
GIFT 4.0540.56%
MOONG 2.1640.52%
WAVE 0.1540.43%
GREEN 1.0340.43%
PRIN 2.8040.23%
RML 0.5340.16%
DUSIT 9.3840.02%
RICHY 0.5039.54%
ONEE 4.3839.19%
AMATA 22.5039.02%
FANCY 0.4038.9%
THMUI 0.5838.82%
KUMWEL 1.7938.77%
DOD 2.5138.77%
GRAMMY 5.4538.76%
KDH 91.8038.68%
GSC 1.5438.68%
LALIN 7.4338.59%
YGG 7.0238.59%
BAFS 22.8638.42%
MJD 1.2938.26%
PANEL 1.9338.15%
CPANEL 5.8338.13%
DCC 1.7438%
AJA 0.2237.94%
TNL 33.6037.82%
SENX 0.4637.79%
SAUCE 41.9537.74%
WACOAL 32.7537.66%
RBF 10.8437.57%
PF 0.2637.52%
AMARC 1.3937.51%
TPIPP 3.3037.19%
BDMS 28.2037.12%
IP 9.9037.02%
MANRIN 32.5036.7%
SRS 7.3836.64%
AP 10.5236.53%
NC 3.5036.24%
IMH 6.6936.24%
MDX 3.5836.19%
WHAUP 3.9836.1%
ROCK 12.2236.05%
SMD 6.6135.91%
DPAINT 2.5435.7%
BPP 14.2435.66%
SWC 3.9335.66%
SPALI 19.5435.62%
TBN 10.5035.41%
RPH 6.0935.33%
BLESS 0.5935.32%
MK 2.0035.23%
TPP 13.6635.22%
DTCI (XD)30.0035.1%
SE-ED 2.2635.07%
PRM 7.6735.07%
Q-CON 15.4835.01%
BEYOND 10.0234.83%
PROUD 1.7934.8%
SHR 2.3934.79%
S 0.8234.77%
MORE 0.0834.76%
OSP 21.3234.54%
EA 31.5034.51%
SYMC 8.8434.4%
TNDT (CB)0.1934.4%
SKR 10.1234.36%
DEXON 2.1634.27%
TKN 10.1034.09%
SVT 1.6634%
D 3.5933.9%
TOA 23.4433.88%
THANA 1.6233.71%
NRF 5.1733.7%
TGE 3.0833.69%
LEO 3.8533.67%
ADVANC 196.7033.61%
EFORL (CB)0.1833.6%
MATI 7.2533.57%
MAJOR 14.7833.53%
TMI 1.1033.53%
QH 2.2433.51%
TM 1.9233.12%
PR9 19.4833.11%
FPT 14.8633.03%
NOVA 9.9532.81%
DCON 0.4232.76%
TACC 4.9632.71%
EPG 6.9332.65%
TRV 3.0832.54%
BTS 6.2432.42%
B 0.1232.42%
TFMAMA 208.2032.38%
NCH 0.9732.36%
VRANDA 5.56