กรองหุ้น [ใหม่]
เกี่ยวกับ ราคา เกี่ยวกับ MACD เกี่ยวกับ RSI เกี่ยวกับ Volume เกี่ยวกับมูลค่าการซื้อขาย อื่นๆ
908
อันดับ GPM
ชื่อราคาเฉลี่ยกราฟ 3M/candleGPMแนวโน้ม
RML 0.41100%
AOT 57.70100%
BTC 0.5296.8%
PTTEP 146.0085.89%
APCO 7.6180.9%
SINGER 8.6180.7%
NETBAY 14.2680.27%
TQR 6.5079.93%
SCM 3.8875.72%
GLAND (CF)1.5875.21%
ROH (CF)2.5773.63%
SAAM 7.4972.61%
SHANG 49.2572.18%
NNCL 1.8771.71%
BC 0.9770.55%
TTW 8.8669.82%
FANCY 0.4168.78%
WIN 0.6268.67%
CSR 76.7568.07%
EE (CB)0.1568%
ZAA (CF)0.7967.67%
M 29.1067.6%
TAN 13.9467.03%
AU 7.9166.51%
READY 6.9466.51%
CHIC 0.5365.81%
PSG 0.5465.77%
PTC 1.4964.41%
BOL 6.6064.29%
MC 10.6464.13%
MIDA 0.4064.08%
RSP 2.0863.67%
DMT 11.8263.53%
PSL 8.6762.02%
SPCG 8.4761.79%
MUD 1.4961.12%
ERW 4.2159.8%
J 1.4359.6%
MASTER 59.1058.52%
SAFE 17.1058.39%
SST 5.2958.36%
AWC 3.9057.94%
ACC 0.4257.58%
GPI 1.6457%
BLC 4.9556.99%
AUCT 9.9656.8%
SSP 6.3456.7%
GRAND 0.0956.69%
BTNC 17.7056.41%
CPN 56.7556.4%
SBNEXT (CS)0.3856.28%
SNP 14.4656.24%
BGT 0.6056.22%
SISB 33.4555.15%
WHA 5.1255.14%
MOSHI 46.5054.84%
OHTL 397.0054.8%
DDD 9.3954.79%
AS 4.2654.47%
KAMART 13.1653.99%
DTCENT 1.2653.99%
SUPER 0.2953.92%
ALPHAX 0.7453.89%
KWC 275.0053.85%
TRP 11.9453.54%
PRAKIT 10.1253.29%
JCK 0.4153.14%
BH 247.2051.87%
TQM 27.4051.58%
INET 4.4651.52%
KISS 4.2651.2%
HUMAN 10.5050.43%
KLINIQ 40.1550.38%
XO 26.4550.22%
GFC 9.4750.06%
WARRIX 4.7749.91%
SAV 24.4249.84%
EURO 5.9649.7%
SABINA 22.9649.5%
HEALTH 1.1749.47%
FN 1.4449.39%
PLAT 2.2949.36%
JUBILE 12.7649.23%
OCC 9.8549.18%
LRH (CF)40.0049.17%
LANNA 14.4448.68%
GREEN 1.1648.27%
SRICHA 8.7848.09%
TVDH 0.2948.05%
GRAMMY (CF)6.8848%
BJCHI 1.5947.94%
BVG 2.7447.7%
MBK 16.3047.61%
ORI 4.7447.54%
PB 62.7047.31%
BAFS 14.9447.06%
MEGA 36.5047.06%
PRAPAT 1.9946.95%
TITLE 4.0046.87%
BRI 4.7446.84%
JCT 81.5046.59%
ILM 18.5246.43%
BEAUTY 0.5046.24%
SAPPE 94.6046.04%
MDX 3.4445.98%
NEO 55.3045.94%
AJA 0.2045.93%
BBIK 32.5545.85%
NYT 3.3045.62%
MANRIN 33.7545.43%
NAM 5.0145.43%
CENTEL 42.1545.36%
BKGI 2.2445.36%
PIN 4.9545.29%
MAGURO 16.1845.25%
EKH 6.8644.86%
W (CB)0.6944.82%
MGI 16.5244.58%
BEM 7.7544.53%
DUSIT 10.6844.49%
BROCK 1.6144.21%
BEYOND 9.0044.17%
A5 3.0743.7%
PF 0.2143.53%
JCKH (CB)0.0243.47%
SICT 5.0242.6%
WINMED 1.8642.42%
ZEN 6.0042.36%
BCPG 6.4141.96%
RS 12.1241.76%
MOONG 1.9841.76%
ASW 7.5941.75%
THMUI 0.5941.41%
THCOM 11.2441.39%
NV 1.0941.32%
UREKA 0.4941.31%
MINT 29.6541.26%
VRANDA 5.6541.26%
GIFT 3.6641.03%
PANEL 1.6640.97%
BLAND 0.5640.6%
NVD 1.8340.5%
SHR 2.0540.45%
HTC 16.0240.36%
RICHY 0.5040.31%
TNDT (CB)0.1740.3%
Q-CON 11.4240.14%
PRECHA 1.1640.09%
SKN 5.9339.99%
WAVE 0.1339.95%
APP 1.7239.89%
JAK 1.1739.79%
TKN 9.9739.68%
CRANE 0.8939.45%
WHAUP 4.1239.31%
MONO 1.0839.22%
S 0.7639%
ALLA 1.5138.97%
DCC 1.9638.94%
KUMWEL 1.8738.89%
PRIME 0.3738.69%
BA 20.3438.6%
PRIN 2.7238.57%
LALIN 6.6138.49%
PEACE 2.9238.42%
CMAN 2.4338.37%
WACOAL 29.7538.3%
YGG 1.3038.15%
TPP 13.0038.08%
MORE 0.0537.98%
SAUCE 42.0537.88%
AMARC 1.3337.87%
STP 13.4037.86%
WPH 12.5037.85%
IP 3.8637.66%
RABBIT 0.5237.61%
NC 2.2237.57%
SENX 0.4237.51%
ORN 0.8337.34%
RBF 8.9437.27%
TNL (CF)33.2537.07%
MJD 1.1137.04%
KBS 4.9537%
CI 0.5536.88%
MATCH (CF)1.5036.78%
CHAO 13.7836.66%
CPANEL 4.5336.6%
PRI 9.1836.58%
OSP 24.0836.46%
AMATA 22.0236.44%
D 3.5636.28%
SPALI 17.6236.27%
TKS 8.0236.21%
PRM 8.2336.12%
DOD 1.7936.06%
TPIPP 3.1235.94%
KDH 91.0035.9%
SA 7.8135.84%
AP 8.3835.74%
VGI 1.6435.64%
L&E 1.0835.5%
ONEE 3.3835.5%
SYMC 8.4135.44%
BLESS 0.5235.43%
ROCK 11.4835.08%
TGE 2.6835.03%
KIAT 0.3834.98%
TSE 1.1134.91%
CGD 0.3434.89%
LTS 7.5534.88%
LTS 7.5534.88%
SE-ED 2.1834.77%
KC (CB)0.1234.61%
ADVANC 224.6034.56%
QH 1.8534.45%
PM 7.7734.44%
SENA 2.3834.44%
SPG 14.0034.38%
GTV 0.1334.36%
A 5.0034.29%
HTECH 3.7234.25%
EFORL (CB)0.1434.14%
SKR 9.9534.07%
TFMAMA 202.0034.05%
SVT 1.65