กรองหุ้น [ใหม่]
เกี่ยวกับ ราคา เกี่ยวกับ MACD เกี่ยวกับ RSI เกี่ยวกับ Volume เกี่ยวกับมูลค่าการซื้อขาย อื่นๆ
908
อันดับ ROE
ชื่อราคาเฉลี่ยกราฟ 3M/candleROEแนวโน้ม
JAS 3.36225.41%
PSG 0.6068.3%
RS 12.7656.63%
XO 29.6555.88%
AUCT 9.5854.67%
NEO 56.9053.74%
SPA 7.3144.61%
A5 3.2244.51%
PIN 6.1243.84%
MGI 24.1842.65%
INTUCH 68.4038.29%
SPREME 1.8937.84%
COM7 19.5237.59%
ADVANC 207.0037.28%
MEB 33.0037.04%
TKN 11.2236.51%
Q-CON 14.5436.03%
PT 8.3634.34%
NETBAY 20.1232.51%
BH 247.2031.46%
BOL 7.6030.38%
TQM 27.6030.01%
SAPPE 100.5529.93%
MFEC 6.2929.84%
KAMART 14.5229.1%
DELTA 74.4529.1%
TACC 4.9128.52%
SUSCO 3.9027.65%
TNR 11.4627.18%
LANNA 14.9626.87%
SOLAR 0.6126.72%
GC 5.1026.51%
PM 8.2126.26%
PRAKIT 10.5826.06%
AS 4.9026.02%
SISB 38.4025.93%
LTS 8.6725.53%
LTS 8.6725.53%
FSMART 6.4225.52%
DRT 8.1924.82%
HMPRO 10.1224.63%
SAUCE 42.5524.56%
MASTER 62.6524.52%
KJL 7.0724.33%
SUN 4.2323.9%
TERA (XD)2.0623.87%
TEAM 4.0523.8%
SABINA 24.6023.58%
SANKO 1.6123.5%
TRT 5.0023.49%
BRI 5.5223.4%
MOSHI 46.2523.1%
BIZ 3.4223.08%
III 7.5923.02%
JTS 72.1522.87%
NER 5.6022.73%
JCK 0.4022.57%
NSL 32.1022.49%
CAZ 3.6822.42%
CREDIT 24.3722.31%
CHOW 3.3622.15%
BA 18.7621.97%
KBS 5.3921.93%
KTC 43.2521.77%
BBIK 36.8521.77%
TPS 4.4621.44%
PRI 12.5421.19%
MEGA 40.5021.07%
PRTR 4.7420.99%
NAT 6.1120.88%
EURO 7.3020.6%
SAV 22.1020.53%
SICT 5.0420.15%
TSC (XD)14.3019.89%
AU 8.7419.83%
CBG 69.0019.82%
TQR 7.0019.76%
BRR 4.7119.71%
FNS 3.1219.68%
PANEL 1.7119.63%
TTW 8.8919.58%
TPAC 15.0219.44%
SNNP 15.6219.35%
I2 2.1619.29%
RJH 25.0519.27%
FORTH 18.5619.25%
MC 12.0419.25%
INSURE (XR)99.8019.17%
ICN 2.5218.96%
WINNER 2.0518.92%
TBN 8.8118.74%
PRM 7.7918.62%
TOG 10.8818.57%
UTP 11.1218.56%
SFLEX 3.3418.56%
CPALL 58.5518.55%
PHG 14.2018.46%
BCP 39.5518.39%
ICHI 17.7818.32%
DCC (XD)1.9318.1%
SIS 28.2018.1%
KDH 91.5018.02%
SAWAD 41.0517.97%
TIPH 29.3517.9%
SNP 14.4817.88%
SMPC 9.8517.81%
SMPC 9.8517.81%
CPN 60.4017.61%
NEX 4.2617.24%
COCOCO 12.7217.14%
TISCO 98.3017.13%
MAJOR 14.4617.11%
READY 9.8717.11%
KLINIQ 39.1516.88%
ASW 7.9616.77%
FVC 0.8016.75%
FPI 2.0716.72%
NOVA 10.2816.62%
BLC 5.3316.59%
MTC 45.5516.48%
SMART 0.8416.48%
BUI 16.2816.46%
APURE 4.1816.43%
PPM 2.2616.31%
NTV 34.7016.23%
TVH 9.3916.19%
PHOL 2.7716.08%
STP 14.2416%
CPW 2.4415.93%
TNH 35.5015.86%
POLY 8.9915.79%
KCG 10.3815.78%
AH 20.9815.76%
SO 6.6915.74%
TMW 61.8515.66%
MFC 19.8615.65%
WHA 5.5015.65%
NYT 3.9815.65%
SECURE 17.6215.57%
GFC 11.7815.52%
GABLE 4.4115.49%
AOT 65.9515.46%
AURA 13.2815.38%
SEAOIL 2.9215.3%
TNP 3.7515.27%
PB 65.5015.06%
DITTO 18.4615.03%
NOBLE 3.6214.93%
EA 25.4514.93%
OHTL 406.0014.87%
PCSGH 5.0014.85%
SAAM 7.4514.83%
PTTEP 156.6014.75%
SKY 25.2514.74%
PLUS 7.5614.73%
UVAN 8.4414.63%
ORI 6.1114.62%
PSP 5.7814.6%
LH 6.8814.52%
APCO 5.3714.5%
UAC 3.5514.44%
HTC 16.6414.43%
S&J 50.2514.4%
PATO 9.3014.31%
YONG 2.0014.26%
SKN 5.9614.13%
RBF 10.1214.12%
BROOK 0.5914.12%
TIDLOR 20.3614.1%
AP 9.3313.95%
SVI 7.5113.94%
AKR 0.8713.83%
AEONTS 156.9013.78%
WHAUP 4.0213.78%
CHG 2.9913.76%
MGT 2.3013.73%
ILINK 7.1113.72%
ITNS 2.0013.72%
BKGI 3.0513.63%
KCE 41.5513.52%
AMC 3.2813.49%
VCOM 3.1813.46%
OSP 21.5213.42%
SAK 5.5813.34%
EKH 7.2613.25%
SE 0.7613.22%
SPVI 2.7213.21%
JUBILE 14.8013.01%
TFMAMA 205.2012.98%
KISS 5.7412.96%
AIT 4.4612.91%
BCT 66.8512.91%
CHOTI 66.5012.88%
TEKA 2.4012.78%
K 1.0312.77%
NFC 2.8612.76%
SAFE 22.8812.72%
ILM 20.5212.66%
STI 3.1912.66%
NAM 4.7612.65%
NL 2.2812.58%
TOP 50.9012.54%
SKR 10.3412.53%
FTE 1.5712.5%
SIRI 1.6612.49%
SYNEX 11.2012.49%
CHAYO 3.9912.43%
GULF 41.1512.42%
KWC 277.0012.41%
SPALI 18.9012.35%
ERW 4.6712.35%
UBA 1.0212.29%
KGI 4.5412.23%
M 32.8512.18%
ALLA 1.5912.11%
PR9 18.4412.06%
SAT 15.2412.05%
UPOIC 6.5811.95%
NEW 88.4011.85%
SCM 3.5911.82%
PJW 2.9511.76%
M-CHAI 53.1011.75%
TEAMG 3.7411.73%
THIP 27.75